Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Hạng Nhất Iran

IranMùa 2026-2027Vòng 8/34Giải vô địch (league)cập nhật 21:44 01/11/2026

BXH Hạng Nhất Iran mùa 2026-2027: điểm, hiệu số, thành tích sân nhà/sân khách và phong độ 5 trận gần nhất của 16 đội.

Pars Jonoubi Jam đang dẫn đầu Hạng Nhất Iran với 17 điểm sau 7 trận, hơn Mes Rafsanjan 2 điểm; thắng 5/5 trận gần nhất, vòng tới gặp Mes Rafsanjan.

Bảng xếp hạng Hạng Nhất Iran 2026-2027

League · 16 đội · Tr trận đã đấu · T thắng · H hòa · B bại · BT bàn thắng · BB bàn bại · HS hiệu số · cập nhật 21:44 01/11/2026
#ĐộiTrTHBBT–BBHSĐiểmPhong độ
1 Pars Jonoubi Jam 7520 8–3+517 TTTTT
2 Mes Rafsanjan 7430 7–1+615 TTTTH
3 Shenavar Sazi Qeshm 7430 7–3+415 HTTTT
4 Ario Eslamshahr 7403 9–6+312 TBTTB
5 Kara Gostar 8332 7–7012 BTTTH
6 Naft Masjed Soleyman FC 8323 11–8+311 THHBT
7 FC Fard 7322 9–6+311 HBTBT
8 Saipa 7313 6–6010 TBBHB
9 Naft Gachsaran 7232 6–5+19 HHBTT
10 Be'sat Kermanshah FC 7223 7–6+18 BTBBH
11 Foolad Natanz FC 7151 7–708 HHHTH
12 Shahin Bandar Anzali 7142 8–10-27 HTBBH
13 Naft Bandar Abbas 7142 4–8-47 HBHBH
14 Mes Kerman 7043 3–6-34 HHBBH
15 Niroye Zamini 8116 4–12-84 HBBBB
16 Havadar Tehran 8035 1–10-93 BHBBH
T thắngH hòaB bại
Sân nhà / sân khách · League
Thành tích riêng trên sân nhà và sân khách · Tr trận · T-H-B thắng hòa bại · BT–BB bàn thắng, bàn bại · Đ điểm
#ĐộiSân nhàSân khách
TrT-H-BBT–BBĐTrT-H-BBT–BBĐ
1Pars Jonoubi Jam43-1-05–21032-1-03–17
2Mes Rafsanjan43-1-06–11031-2-01–05
3Shenavar Sazi Qeshm32-1-04–2742-2-03–18
4Ario Eslamshahr43-0-18–4931-0-21–23
5Kara Gostar42-2-04–2841-1-23–54
6Naft Masjed Soleyman FC42-1-14–2741-1-27–64
7FC Fard42-2-06–1831-0-23–53
8Saipa42-0-24–3631-1-12–34
9Naft Gachsaran31-1-15–4441-2-11–15
10Be'sat Kermanshah FC31-1-13–3441-1-24–34
11Foolad Natanz FC40-3-13–4331-2-04–35
12Shahin Bandar Anzali31-1-14–3440-3-14–73
13Naft Bandar Abbas40-4-02–2431-0-22–63
14Mes Kerman30-1-21–3140-3-12–33
15Niroye Zamini30-1-21–3151-0-43–93
16Havadar Tehran40-1-30–5140-2-21–52
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · League
Tỷ lệ % số trận của mỗi đội: cả hai đội ghi bàn (BTTS) và tổng bàn vượt mốc 1.5 / 2.5 / 3.5 · Bàn/trận = tổng bàn hai đội mỗi trận
#ĐộiTrBTTSTài 1.5Tài 2.5Tài 3.5Bàn/trận
1Pars Jonoubi Jam728%28%28%14%1.57
2Mes Rafsanjan714%14%14%14%1.14
3Shenavar Sazi Qeshm728%28%28%14%1.43
4Ario Eslamshahr714%57%42%14%2.14
5Kara Gostar837%50%25%12%1.75
6Naft Masjed Soleyman FC850%75%37%12%2.38
7FC Fard728%57%28%14%2.14
8Saipa728%57%14%0%1.71
9Naft Gachsaran728%28%14%14%1.57
10Be'sat Kermanshah FC742%57%57%0%1.86
11Foolad Natanz FC757%57%28%28%2.00
12Shahin Bandar Anzali757%85%42%28%2.57
13Naft Bandar Abbas742%57%28%14%1.71
14Mes Kerman742%42%0%0%1.29
15Niroye Zamini837%50%37%12%2.00
16Havadar Tehran812%50%12%0%1.38

Đội cuối bảng là Havadar Tehran với 3 điểm, hiệu số -9.

Toàn giải trung bình 1.76 bàn/trận sau 58 lượt trận.

Cách đọc bảng xếp hạng · Tr trận · T thắng · H hòa · B bại · HS hiệu số

Hỏi nhanh về trang này

Đội nào đang đứng đầu Hạng Nhất Iran?
Pars Jonoubi Jam dẫn đầu Hạng Nhất Iran 2026-2027 với 17 điểm sau 7 trận (5 thắng, 2 hòa, 0 thua, hiệu số +5), hơn Mes Rafsanjan xếp thứ hai 2 điểm.
Hạng Nhất Iran mùa này trung bình bao nhiêu bàn mỗi trận?
Sau 58 trận đã đấu, 16 đội ở Hạng Nhất Iran ghi tổng cộng 104 bàn, trung bình 1,79 bàn/trận; đội ghi nhiều bàn nhất là Naft Masjed Soleyman FC (11 bàn).
Lượt trận tiếp theo của Hạng Nhất Iran diễn ra khi nào?
Trận gần nhất của Hạng Nhất Iran là Be'sat Kermanshah FC vs Saipa lúc 18:30 ngày 02/11/2026 (Vòng 8); ngày đó có 6 trận.
Hạng Nhất Iran đang đá đến vòng mấy?
Hạng Nhất Iran 2026-2027 đang ở vòng 8 trên tổng 34 vòng, với 16 đội tham dự.

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 14:44 02/11/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com